Thực hiện Kế hoạch công tác năm 2017, ngày 05/10/2017, tại Phòng họp tầng 4, Sở Lao động - Thương binh và Xã hội tổ chức Hội nghị giao ban công tác lao động, người có công và xã hội Quý IV năm 2017. Tham dự và chủ trì tại Hội nghị có đ/c Vũ Doãn Quang, Tỉnh ủy viên, Giám đốc Sở Lao động - Thương binh và Xã hội.
Kết luận tại Hội nghị, đ/c Vũ Doãn Quang đã biểu dương và ghi nhận các phòng, đơn vị trực thuộc đã có nhiều cố gắng nỗ lực triển khai toàn diện các nhiệm vụ được giao trên cả 3 lĩnh vực việc làm, người có công và xã hội và đạt nhiều kết quả tích cực, tuy nhiên bên cạnh đó vẫn còn một số hạn chế cần kịp thời khắc phục, rút kinh nghiệm và triển khai thực hiện tốt các nhiệm vụ chung trong Quý IV năm 2017, khắc phục những hạn chế, khó khăn, vướng mắc trong thời gian qua.