Sáng ngày 30/1/2018, tại phòng họp Cơ quan Văn phòng Sở Lao động - Thương binh và Xã hội đã diễn ra Hội nghị Cán bộ, công chức, người lao động năm 2018. Tham dự và chỉ đạo tại Hội nghị có Đ/c Vũ Doãn Quang, Tỉnh ủy viên, Giám đốc Sở Lao động - Thương binh và Xã hội; Đ/c Ngô Thị Thanh Hòa, Chủ tịch Công đoàn, Phó Giám đốc Sở Lao động - Thương binh và Xã hội, cùng toàn thể cán bộ, công chức, người lao động Cơ quan Văn phòng Sở Lao động - Thương binh và Xã hội.